BusinessNews

മലബാർ ഗോൾഡ് & ഡയമണ്ട്‌സ് 10 പുതിയ ഷോറൂമുകൾ ആരംഭിക്കുന്നു

മുംബൈ :13 രാജ്യങ്ങളിലായി 340-ലധികം ഷോറൂമുകളുടെ വിപുലമായ റീട്ടെയിൽ സാന്നിധ്യമുള്ള മലബാർ ഗോൾഡ് & ഡയമണ്ട്‌സ്, ആഗോളതലത്തിൽ ആറാമത്തെ ഏറ്റവും വലിയ ജ്വല്ലറി റീട്ടെയ്‌ലർ, അവരുടെ ആഗോള പ്രവർത്തനങ്ങളിലേക്ക് വിപുലമായ വിപുലീകരണം പ്രഖ്യാപിച്ചു.  ജ്വല്ലറി ഭീമൻ 10 ലോകോത്തര ഷോറൂമുകൾ ആരംഭിക്കാൻ ഒരുങ്ങുന്നു, ഇത് ബ്രാൻഡിൻ്റെ ആഗോള സ്റ്റോറുകളുടെ എണ്ണം 2024 മാർച്ചോടെ 350 ആയി ഉയർത്തും.

മഹാരാഷ്ട്രയിലെ ലാത്തൂർ, സതാര, നാഗ്പൂർ, കർണാടകയിലെ കോലാർ & വൈറ്റ്ഫീൽഡ്, രാജസ്ഥാനിലെ ജയ്പൂർ, ഡൽഹിയിലെ ചാന്ദ്‌നി ചൗക്ക്, ആന്ധ്രാപ്രദേശിലെ വനസ്ഥലിപുരം, പഞ്ചാബിലെ പട്യാല, പുതുച്ചേരി എന്നിവിടങ്ങളിലാണ് ഇന്ത്യയിലെ പുതിയ ഷോറൂമുകൾ ആരംഭിക്കുന്നത്.  മലബാർ ഗോൾഡ് ആൻഡ് ഡയമണ്ട്‌സ് ഇതിനകം തന്നെ ശക്തമായ സാന്നിധ്യം ഉറപ്പിച്ചിട്ടുള്ള പ്രദേശങ്ങളിൽ 8 പുതിയ ഷോറൂമുകൾ തുറക്കുമ്പോൾ, രാജസ്ഥാനിലെയും പുതുച്ചേരിയിലെയും പുതിയ ഷോറൂമുകൾ ഈ സംസ്ഥാനങ്ങളിലേക്കുള്ള ബ്രാൻഡിൻ്റെ ആദ്യത്തെ വിപുലീകരണമായിരിക്കും.

മലബാർ ഗോൾഡ് ആൻഡ് ഡയമണ്ട്‌സ് ആഗോളതലത്തിൽ കൈവരിച്ച മഹത്തായ മുന്നേറ്റം സ്ഥാപനത്തിനുള്ളിലെ ഞങ്ങൾക്ക് മാത്രമല്ല, ഞങ്ങൾ പ്രവർത്തിക്കുന്ന 13 രാജ്യങ്ങളിലെ എല്ലാ ജ്വല്ലറി പ്രേമികൾക്കും വലിയ സന്തോഷമാണ്. 10 പുതിയ ഷോറൂമുകൾ തുറക്കാൻ തയ്യാറെടുക്കുമ്പോൾ, ഞാൻ ആഗ്രഹിക്കുന്നു.  ഇത് സാധ്യമാക്കുന്നതിൽ നിർണായക പങ്കുവഹിച്ച ഞങ്ങളുടെ പ്രിയപ്പെട്ട ഉപഭോക്താക്കൾ, ടീം അംഗങ്ങൾ, മറ്റ് പങ്കാളികൾ എന്നിവരോട് എൻ്റെ ആത്മാർത്ഥമായ നന്ദി അറിയിക്കുന്നു.  ഓരോ പുതിയ സ്റ്റോർ ലോഞ്ച് ചെയ്യുമ്പോഴും, ലോകത്തിലെ ഒന്നാം നമ്പർ ആയി കിരീടം നേടുക എന്ന ലക്ഷ്യത്തിലേക്ക് ഞങ്ങൾ കൂടുതൽ അടുക്കുകയാണ്.  1 ജ്വല്ലറി റീട്ടെയിലർ,” മലബാർ ഗ്രൂപ്പ് ചെയർമാൻ എം.പി അഹമ്മദ് അഭിപ്രായപ്പെട്ടു.ആഗോള സ്‌റ്റോറുകളുടെ എണ്ണത്തിൽ 350 എത്തുന്നത് മലബാർ ഗോൾഡ് ആൻഡ് ഡയമണ്ട്‌സിൻ്റെ വളർച്ചാ പാതയിലെ സുപ്രധാന നാഴികക്കല്ലാണ്.  13 രാജ്യങ്ങളിലുടനീളമുള്ള ഞങ്ങളുടെ സ്വാധീനമുള്ള സാന്നിധ്യം അടുത്തിടെ ഡെലോയിറ്റ് പ്രസിദ്ധീകരിച്ച ഗ്ലോബൽ പവർസ് ഓഫ് ലക്ഷ്വറി ഗുഡ്‌സ് റിപ്പോർട്ടിൽ 19-ാം സ്ഥാനത്തേക്ക് ഞങ്ങളെ നയിച്ചു, ഇത് അന്താരാഷ്ട്ര ആഡംബര റീട്ടെയിൽ മേഖലയിൽ ഞങ്ങളുടെ പ്രാധാന്യത്തിന് അടിവരയിടുന്നു.  മലബാർ ഗ്രൂപ്പ് വൈസ് ചെയർമാൻ കെ പി അബ്ദുൾ സലാം അഭിപ്രായപ്പെട്ടു.

മലബാർ ഗോൾഡ് ആൻഡ് ഡയമണ്ട്‌സിന് നിലവിൽ ഇന്ത്യയിലെ എല്ലാ പ്രധാന നഗരങ്ങളിലായി 198 ലോകോത്തര ജ്വല്ലറി ഷോറൂമുകൾ ഉണ്ട്.  രാജ്യത്തിൻ്റെ ജ്വല്ലറി ലാൻഡ്‌സ്‌കേപ്പിലെ ഞങ്ങളുടെ വ്യാപകമായ സാന്നിധ്യത്തിൽ ഞങ്ങൾ അഭിമാനിക്കുന്നുണ്ടെങ്കിലും, കൂടുതൽ വളർച്ചയ്ക്ക് ധാരാളം ഇടമുണ്ടെന്ന് ഞങ്ങൾ ഉറച്ചു വിശ്വസിക്കുന്നു.  രാജ്യവ്യാപകമായി താൽപ്പര്യമുള്ളവർക്ക് സുതാര്യവും സുസ്ഥിരവും വ്യതിരിക്തവുമായ ജ്വല്ലറി ഷോപ്പിംഗ് അനുഭവം നൽകാനുള്ള സാധ്യത പരിഗണിക്കുമ്പോൾ ഇത് പ്രത്യേകിച്ചും വ്യക്തമാണ്. ”, മലബാർ ഗോൾഡ് ആൻഡ് ഡയമണ്ട്സ് എംഡി-ഇന്ത്യ ഓപ്പറേഷൻസ് ശ്രീ ആഷർ ഒ അഭിപ്രായപ്പെട്ടു.

“വർഷങ്ങളായി, ഞങ്ങൾ ശക്തിയിൽ നിന്ന് ശക്തിയിലേക്ക് വളർന്നു, ഇന്ത്യൻ ആഭരണങ്ങളുടെ പ്രശസ്തമായ കരകൗശലത്തെ ആഗോള പ്രേക്ഷകരിലേക്ക് ഉയർത്തുകയും ‘മേക്ക് ഇൻ ഇന്ത്യ’യുടെ ഏറ്റവും വലിയ വക്താക്കളിൽ ഒരാളായി സ്വയം സ്ഥാപിക്കുകയും ചെയ്തു.  മാർക്കറ്റ് ടു ദ വേൾഡ്’ സംരംഭം.  നിലവിലുള്ള പ്രദേശങ്ങളിലും ന്യൂസിലാൻഡ്, ഈജിപ്ത്, തുർക്കി, ദക്ഷിണാഫ്രിക്ക, ബംഗ്ലാദേശ് തുടങ്ങിയ പുതിയ രാജ്യങ്ങളിലും വരാനിരിക്കുന്ന ഷോറൂം തുറക്കുന്നതിലൂടെ ഞങ്ങൾ ഞങ്ങളുടെ അന്താരാഷ്ട്ര വിപുലീകരണം സജീവമായി തുടരുകയാണ്. ”, മലബാർ ഗോൾഡ് & ഇൻ്റർനാഷണൽ ഓപ്പറേഷൻസ് എംഡി ഷംലാൽ അഹമ്മദ് അഭിപ്രായപ്പെട്ടു.

തൊഴിലവസരങ്ങൾ സൃഷ്ടിക്കുന്നതിൽ മലബാർ ഗോൾഡ് ആൻഡ് ഡയമണ്ട്‌സ് എന്നും മുൻപന്തിയിലാണ്.  അനുകൂലവും കാര്യക്ഷമവുമായ ജോലിസ്ഥലത്തെ അന്തരീക്ഷം പരിപോഷിപ്പിക്കുന്നതിലൂടെ, 26 വ്യത്യസ്ത രാജ്യങ്ങളിൽ നിന്നുള്ള 21,000-ത്തിലധികം വ്യക്തികൾ ഉൾപ്പെടുന്ന ഒരു തൊഴിൽ സേന നിലവിൽ സ്ഥാപനത്തിനുണ്ട്.  തൊഴിൽ സാധ്യതകൾ വിപുലീകരിക്കുന്നതിൻ്റെ ഭാഗമായി, 3 വർഷത്തിനുള്ളിൽ തങ്ങളുടെ തൊഴിലാളികളെ 100,000 ആയി ഉയർത്താൻ കമ്പനി ശ്രമിക്കുന്നു.

മലബാർ ഗോൾഡ് ആൻഡ് ഡയമണ്ട്‌സ് ആഗോളതലത്തിൽ പ്രസിദ്ധമാണ്.  മലബാർ വാഗ്ദാനത്തിൽ കല്ലിൻ്റെ തൂക്കം, മൊത്തം തൂക്കം, ആഭരണങ്ങളുടെ കല്ല് ചാർജ്, 13 രാജ്യങ്ങളിലെ ഏതെങ്കിലും ഷോറൂമുകളിൽ നിന്നുള്ള ആജീവനാന്ത അറ്റകുറ്റപ്പണികൾ, ഗ്യാരണ്ടീഡ് ബൈബാക്ക്, ആഗോള നിലവാരത്തിലുള്ള 28 പോയിൻ്റ് ഗുണനിലവാര പരിശോധന, 100% മൂല്യമുള്ള സാക്ഷ്യപ്പെടുത്തിയ വജ്രങ്ങൾ എന്നിവ സൂചിപ്പിക്കുന്ന സുതാര്യമായ വില ടാഗ് ഉൾപ്പെടുന്നു.  വജ്ര, സ്വർണ്ണാഭരണ വിനിമയം, 100% 916 ഹാൾമാർക്ക്ഡ് ആഭരണങ്ങൾ, ഉത്തരവാദിത്ത സോഴ്‌സിംഗ്, ന്യായവില നയം, ന്യായമായ തൊഴിൽ രീതികൾ.

STORY HIGHLIGHTS:Malabar Gold & Diamonds opens 10 new showrooms

Related Articles

Back to top button

Adblock Detected

Please consider supporting us by disabling your ad blocker